fluid-checkout - en to te translation catalogue (497 entries)

en: "Add" link button
te: &quot;జోడించు&quot; లింక్ బటన్

en: (PRO)
te: (ప్రో)

en: (Required)
te: (అవసరం)

en: (experimental)
te: (ప్రయోగాత్మక)

en: (originally "%s")
te: (వాస్తవానికి &quot;%s&quot;)

en: * For as long as you have an active subscription.
te: * మీకు యాక్టివ్ సబ్‌స్క్రిప్షన్ ఉన్నంత వరకు.

en: 226 EUR value (Save 42%)
te: 226 EUR విలువ (42% ఆదా చేయండి)

en: <a href="%s" target="_blank">Purchase a new license key</a> and continue to receive updates and support.
te: <a href="%s" target="_blank">కొత్త లైసెన్స్ కీని కొనుగోలు చేయండి</a> మరియు నవీకరణలు మరియు మద్దతును స్వీకరించడం కొనసాగించండి.

en: <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">Log in to your account</a> to get your license key, or <a href="%s" target="_blank">purchase a new license key</a>.
te: మీ లైసెన్స్ కీని పొందడానికి <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">మీ ఖాతాలోకి లాగిన్ అవ్వండి</a> లేదా <a href="%s" target="_blank">కొత్త లైసెన్స్ కీని కొనండి</a> .

en: <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">Log in to your account</a> to renew your license key and continue to receive updates and support.
te: మీ లైసెన్స్ కీని పునరుద్ధరించడానికి <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">మీ ఖాతాలోకి లాగిన్ అవ్వండి</a> మరియు నవీకరణలు మరియు మద్దతును స్వీకరించడం కొనసాగించండి.

en: <a target="_blank" href="%s">Upgrade to PRO</a> to unlock more options.
te: మరిన్ని ఎంపికలను అన్‌లాక్ చేయడానికి <a target="_blank" href="%s">PRO కి అప్‌గ్రేడ్ చేయండి</a> .

en: <p>Fluid Checkout needs the classic WooCommerce shortcode-based checkout form to work. When using the Divi Builder to customize the look and feel of the checkout page, the classic shortcodes are replaced with custom widgets from the Divi Builder for each part of the checkout page. These custom widgets are not compatible with Fluid Checkout.</p><p>Please edit your checkout page replacing the Divi Builder widgets with the a text widget containing the shortcode <code>[woocommerce_checkout]</code>.</p>
te: <p>ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ పనిచేయడానికి క్లాసిక్ WooCommerce షార్ట్‌కోడ్ ఆధారిత చెక్అవుట్ ఫారమ్ అవసరం. చెక్అవుట్ పేజీ యొక్క రూపాన్ని మరియు అనుభూతిని అనుకూలీకరించడానికి డివి బిల్డర్‌ను ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు, క్లాసిక్ షార్ట్‌కోడ్‌లు చెక్అవుట్ పేజీలోని ప్రతి భాగానికి డివి బిల్డర్ నుండి కస్టమ్ విడ్జెట్‌లతో భర్తీ చేయబడతాయి. ఈ కస్టమ్ విడ్జెట్‌లు ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్‌తో అనుకూలంగా లేవు.</p><p> దయచేసి మీ చెక్అవుట్ పేజీని దివి బిల్డర్ విడ్జెట్‌ల స్థానంలో షార్ట్‌కోడ్ <code>[woocommerce_checkout]</code> ఉన్న టెక్స్ట్ విడ్జెట్‌తో సవరించండి.</p>

en: <p>This widget has been replaced by Fluid Checkout. </p><p>When using Fluid Checkout, the checkout page needs to use the original WooCommerce shortcode <code>[woocommerce_checkout]</code> to work properly.</p><p>For more information, visit the Fluid Checkout documentation.</p>
te: <p>ఈ విడ్జెట్ ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ ద్వారా భర్తీ చేయబడింది.</p><p> ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు, చెక్అవుట్ పేజీ సరిగ్గా పనిచేయడానికి అసలు WooCommerce షార్ట్ కోడ్ <code>[woocommerce_checkout]</code> ను ఉపయోగించాలి.</p><p> మరిన్ని వివరాలకు, ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ డాక్యుమెంటేషన్‌ను సందర్శించండి.</p>

en: <p>We detected that you are using the plugins Delivery & Pickup Date Time for WooCommerce (free and PRO) by CodeRockz. Integration with these plugins have been moved to Fluid Checkout PRO.</p>
te: <p>మీరు CodeRockz ద్వారా WooCommerce (ఉచిత మరియు PRO) కోసం డెలివరీ &amp; పికప్ తేదీ సమయం ప్లగిన్‌లను ఉపయోగిస్తున్నట్లు మేము గుర్తించాము. ఈ ప్లగిన్‌లతో ఇంటిగ్రేషన్ ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ PROకి తరలించబడింది.</p>

en: <strong>%1$s</strong> requires <strong>%2$s</strong> to be installed and activated. <a href="%4$s">%3$s</a>
te: <strong>%1$s కి</strong> <strong>%2$s</strong> ఇన్‌స్టాల్ చేయబడి, యాక్టివేట్ చేయబడాలి. <a href="%4$s">%3$s</a>

en: Account matching
te: ఖాతా మ్యాచింగ్

en: Account matching / user matching
te: ఖాతా సరిపోలిక / వినియోగదారు సరిపోలిక

en: Account password
te: ఖాతా పాస్‌వర్డ్

en: Action link on the order summary at checkout.
te: చెక్అవుట్ వద్ద ఆర్డర్ సారాంశంపై చర్య లింక్.

en: Activate %s
te: %s ని యాక్టివేట్ చేయండి

en: Activated
te: యాక్టివేట్ చేయబడింది

en: Add %s
te: %s ని జోడించండి

en: Add billing phone field to the checkout form.
te: చెక్అవుట్ ఫారమ్‌కు బిల్లింగ్ ఫోన్ ఫీల్డ్‌ను జోడించండి.

en: Add extra fields to the checkout form
te: చెక్అవుట్ ఫారమ్‌కు అదనపు ఫీల్డ్‌లను జోడించండి

en: Add shipping phone field to the checkout form.
te: చెక్అవుట్ ఫారమ్‌కు షిప్పింగ్ ఫోన్ ఫీల్డ్‌ను జోడించండి.

en: Add widget areas to the cart page
te: కార్ట్ పేజీకి విడ్జెట్ ప్రాంతాలను జోడించండి

en: Add widget areas to the checkout page
te: చెక్అవుట్ పేజీకి విడ్జెట్ ప్రాంతాలను జోడించండి

en: Add widget areas to the order pay page
te: ఆర్డర్ చెల్లింపు పేజీకి విడ్జెట్ ప్రాంతాలను జోడించండి

en: Add widget areas to the thank you page
te: ధన్యవాదాల పేజీకి విడ్జెట్ ప్రాంతాలను జోడించండి

en: Add-ons
te: యాడ్-ఆన్‌లు

en: Additional header sections
te: అదనపు హెడర్ విభాగాలు

en: Additional notes
te: అదనపు గమనికలు

en: Address Book
te: చిరునామా పుస్తకం

en: Address book
te: చిరునామా పుస్తకం

en: Adds an extra shipping email and shipping phone field to the shipping address section.
te: షిప్పింగ్ చిరునామా విభాగానికి అదనపు షిప్పింగ్ ఇమెయిల్ మరియు షిప్పింగ్ ఫోన్ ఫీల్డ్‌ను జోడిస్తుంది.

en: After Shipping Address
te: షిప్పింగ్ తర్వాత చిరునామా

en: After order sections
te: ఆర్డర్ తర్వాత విభాగాలు

en: After shipping address
te: షిప్పింగ్ తర్వాత చిరునామా

en: After the cart actions
te: కార్ట్ చర్యల తర్వాత

en: After the cart items section
te: కార్ట్ వస్తువుల విభాగం తర్వాత

en: After the order items section
te: ఆర్డర్ ఐటెమ్‌ల విభాగం తర్వాత

en: After the order overview
te: ఆర్డర్ అవలోకనం తర్వాత

en: After the order overview and payment instructions
te: ఆర్డర్ అవలోకనం మరియు చెల్లింపు సూచనల తర్వాత

en: After the order summary
te: ఆర్డర్ సారాంశం తర్వాత

en: After the order totals
te: ఆర్డర్ మొత్తాలు తర్వాత

en: After the shipping section
te: షిప్పింగ్ విభాగం తర్వాత

en: All PRO features + All add-ons for a special price.
te: అన్ని PRO ఫీచర్లు + ప్రత్యేక ధరకే అన్ని యాడ్-ఆన్‌లు.

en: All add-ons are sold separately and require the <strong>Fluid Checkout Lite</strong> plugin to be installed and activated, except when noted.
te: అన్ని యాడ్-ఆన్‌లు విడివిడిగా అమ్ముడవుతాయి మరియు గుర్తించినప్పుడు తప్ప, <strong>ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ లైట్</strong> ప్లగిన్‌ను ఇన్‌స్టాల్ చేసి యాక్టివేట్ చేయాలి.

en: All future add-ons *
te: అన్ని భవిష్యత్ యాడ్-ఆన్‌లు *

en: All prices shown in EUR. If there are any divergencies with the prices on our website, the offers shown on the website superseed these and will be applied.
te: అన్ని ధరలు EURలో చూపబడ్డాయి. మా వెబ్‌సైట్‌లోని ధరలతో ఏవైనా వ్యత్యాసాలు ఉంటే, వెబ్‌సైట్‌లో చూపబడిన ఆఫర్‌లు వీటిని అధిగమిస్తాయి మరియు అవి వర్తింపజేయబడతాయి.

en: Allow customers to add a gift message and other gift related options to the order.
te: కస్టమర్‌లు ఆర్డర్‌కు బహుమతి సందేశం మరియు ఇతర బహుమతి సంబంధిత ఎంపికలను జోడించడానికి అనుమతించండి.

en: Allow customers to change product quantities or removing items directly at the checkout page.
te: కస్టమర్‌లు ఉత్పత్తి పరిమాణాలను మార్చడానికి లేదా చెక్అవుట్ పేజీలో నేరుగా వస్తువులను తీసివేయడానికి అనుమతించండి.

en: Allows customers to make payments for orders that are either created manually by the store admin or not completed during checkout.
te: స్టోర్ అడ్మిన్ ద్వారా మాన్యువల్‌గా సృష్టించబడిన లేదా చెక్అవుట్ సమయంలో పూర్తి కాని ఆర్డర్‌లకు చెల్లింపులు చేయడానికి కస్టమర్‌లను అనుమతిస్తుంది.

en: Already have an account?
te: ఖాతా ఉందా?

en: Always show
te: ఎల్లప్పుడూ చూపించు

en: An account will be created with the information provided at checkout when completing the order.
te: ఆర్డర్ పూర్తి చేసేటప్పుడు చెక్అవుట్ వద్ద అందించిన సమాచారంతో ఒక ఖాతా సృష్టించబడుతుంది.

en: Apartment, unit, building, floor, etc.
te: అపార్ట్‌మెంట్, యూనిట్, భవనం, అంతస్తు మొదలైనవి.

en: Apply styles to the Stripe payment form fields
te: స్ట్రైప్ చెల్లింపు ఫారమ్ ఫీల్డ్‌లకు శైలులను వర్తింపజేయండి

en: As a step after shipping
te: షిప్పింగ్ తర్వాత ఒక అడుగుగా

en: As a step before shipping
te: షిప్పింగ్ కు ముందు ఒక అడుగుగా

en: As a sub-step after the shipping address section
te: షిప్పింగ్ చిరునామా విభాగం తర్వాత ఉప-దశగా

en: As a sub-step before the payment section
te: చెల్లింపు విభాగానికి ముందు ఉప దశగా

en: As a sub-step before the shipping address section
te: షిప్పింగ్ చిరునామా విభాగానికి ముందు ఉప దశగా

en: As a substep after payment methods
te: చెల్లింపు పద్ధతుల తర్వాత ఉప దశగా

en: As a substep before payment methods
te: చెల్లింపు పద్ధతులకు ముందు ఉపదశగా

en: Associate the guest customer's orders with their existing account when an account already exists with the customer's contact details.
te: కస్టమర్ యొక్క సంప్రదింపు వివరాలతో ఖాతా ఇప్పటికే ఉన్నప్పుడు అతిథి కస్టమర్ ఆర్డర్‌లను వారి ప్రస్తుత ఖాతాతో అనుబంధించండి.

en: Avoid delivery delays and unsatisfied customers. Collect the <strong>correct address information</strong> from the first time they buy with you.
te: డెలివరీ జాప్యాలు మరియు అసంతృప్తి చెందిన కస్టమర్లను నివారించండి. వారు మీ నుండి మొదటిసారి కొనుగోలు చేసినప్పుడు <strong>సరైన చిరునామా సమాచారాన్ని</strong> సేకరించండి.

en: Bars
te: బార్లు

en: Before Shipping Address
te: షిప్పింగ్ ముందు చిరునామా

en: Before shipping address
te: షిప్పింగ్ ముందు చిరునామా

en: Before the cart actions
te: కార్ట్ చర్యలకు ముందు

en: Before the cart items section
te: కార్ట్ వస్తువుల విభాగానికి ముందు

en: Before the checkout steps
te: చెక్అవుట్ దశలకు ముందు

en: Before the order items section
te: ఆర్డర్ ఐటెమ్‌ల విభాగానికి ముందు

en: Before the order summary
te: ఆర్డర్ సారాంశం ముందు

en: Before the order totals
te: ఆర్డర్ మొత్తాలు రాకముందే

en: Before the shipping section
te: షిప్పింగ్ విభాగానికి ముందు

en: Below the order summary
te: ఆర్డర్ సారాంశం క్రింద

en: Below the payment section
te: చెల్లింపు విభాగం కింద

en: Billing address
te: బిల్లింగ్ చిరునామా

en: Billing phone
te: బిల్లింగ్ ఫోన్

en: Billing to
te: బిల్లింగ్

en: Both below the payment section and the order summary
te: చెల్లింపు విభాగం మరియు ఆర్డర్ సారాంశం కింద రెండూ

en: Boxed
te: బాక్స్డ్

en: Breadcrumbs
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్స్

[ctx: Button label for applying coupon codes]
en: Apply
te: వర్తించు

en: Captcha Pro by BestWebSoft
te: BestWebSoft ద్వారా కాప్చా ప్రో

en: Captcha position
te: కాప్చా స్థానం

[ctx: Captcha position]
en: Before place order button
te: ఆర్డర్ చేసే ముందు బటన్

[ctx: Captcha position]
en: Before place order section
te: ఆర్డర్ ఇచ్చే ముందు విభాగం

en: Carrier:
te: క్యారియర్:

en: Cart elements
te: కార్ట్ ఎలిమెంట్స్

en: Cart items
te: కార్ట్ అంశాలు

en: Cart items count
te: కార్ట్ వస్తువుల సంఖ్య

en: Cart layout
te: కార్ట్ లేఅవుట్

en: Cart optimizations
te: కార్ట్ ఆప్టిమైజేషన్‌లు

en: Cart total:
te: కార్ట్ మొత్తం:

en: Change email address to: {suggestion-value}
te: ఇమెయిల్ చిరునామాను ఇలా మార్చండి: {suggestion-value}

en: Change visibility for the company name field for the billing address section on the checkout form.
te: చెక్అవుట్ ఫారమ్‌లోని బిల్లింగ్ చిరునామా విభాగం కోసం కంపెనీ పేరు ఫీల్డ్ కోసం దృశ్యమానతను మార్చండి.

en: Change visibility for the company name field for the shipping address section on the checkout form.
te: చెక్అవుట్ ఫారమ్‌లోని షిప్పింగ్ చిరునామా విభాగం కోసం కంపెనీ పేరు ఫీల్డ్ కోసం దృశ్యమానతను మార్చండి.

en: Change: %s
te: మార్పు: %s

en: Changes the layout of order details on the thank you page and account pages.
te: ధన్యవాదాలు పేజీ మరియు ఖాతా పేజీలలో ఆర్డర్ వివరాల లేఅవుట్‌ను మారుస్తుంది.

en: Changes the layout of order pay page for existing orders pending payment from the customer.
te: కస్టమర్ నుండి చెల్లింపు పెండింగ్‌లో ఉన్న ఆర్డర్‌ల కోసం ఆర్డర్ చెల్లింపు పేజీ యొక్క లేఅవుట్‌ను మారుస్తుంది.

en: Check if there are any <a href="%s">integration options</a> available for other plugins you have installed.
te: మీరు ఇన్‌స్టాల్ చేసిన ఇతర ప్లగిన్‌లకు ఏవైనా <a href="%s">ఇంటిగ్రేషన్ ఎంపికలు</a> అందుబాటులో ఉన్నాయో లేదో తనిఖీ చేయండి.

en: Checkbox for "Same as shipping/billing address" checked by default
te: &quot;షిప్పింగ్/బిల్లింగ్ చిరునామా లాంటిది&quot; కోసం చెక్‌బాక్స్ డిఫాల్ట్‌గా ఎంచుకోబడింది.

en: Checkout
te: చెక్అవుట్

en: Checkout Below Place Order
te: ప్లేస్ ఆర్డర్ క్రింద చెక్అవుట్ చేయండి

en: Checkout Footer
te: చెక్అవుట్ ఫుటర్

en: Checkout Header - Desktop
te: చెక్అవుట్ హెడర్ - డెస్క్‌టాప్

en: Checkout Header - Mobile
te: చెక్అవుట్ హెడర్ - మొబైల్

en: Checkout Order Summary
te: చెక్అవుట్ ఆర్డర్ సారాంశం

en: Checkout Sidebar
te: చెక్అవుట్ సైడ్‌బార్

en: Checkout elements
te: చెక్అవుట్ అంశాలు

en: Checkout fields
te: చెక్అవుట్ ఫీల్డ్‌లు

en: Checkout layout
te: చెక్అవుట్ లేఅవుట్

en: Checkout options
te: చెక్అవుట్ ఎంపికలు

en: Checkout progress
te: చెక్అవుట్ పురోగతి

[ctx: Checkout step title]
en: Billing
te: బిల్లింగ్

[ctx: Checkout step title]
en: Contact
te: సంప్రదించండి

[ctx: Checkout step title]
en: Payment
te: చెల్లింపు

[ctx: Checkout step title]
en: Shipping
te: షిప్పింగ్

[ctx: Checkout substep change link label]
en: Change
te: మార్చు

[ctx: Checkout substep save link label]
en: Save changes
te: మార్పులను సేవ్ చేయి

en: Choose a background color for the checkout page footer. Only applies when using the distraction free header and footer.
te: చెక్అవుట్ పేజీ ఫుటర్ కోసం నేపథ్య రంగును ఎంచుకోండి. పరధ్యానం లేని హెడర్ మరియు ఫుటర్‌ను ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు మాత్రమే వర్తిస్తుంది.

en: Choose a background color for the checkout page header. Only applies when using the distraction free header and footer.
te: చెక్అవుట్ పేజీ హెడర్ కోసం నేపథ్య రంగును ఎంచుకోండి. పరధ్యానం లేని హెడర్ మరియు ఫుటర్‌ను ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు మాత్రమే వర్తిస్తుంది.

en: Choose a background color for the checkout page. Color is applied to the <em>body</em> element.
te: చెక్అవుట్ పేజీ కోసం నేపథ్య రంగును ఎంచుకోండి. రంగు <em>ప్రధాన</em> మూలకానికి వర్తించబడుతుంది.

en: Choose a background color for the order summary section.
te: ఆర్డర్ సారాంశం విభాగానికి నేపథ్య రంగును ఎంచుకోండి.

en: Choose an image to be displayed on the checkout page header. Only applies when using the distraction free header and footer.
te: చెక్అవుట్ పేజీ హెడర్‌లో ప్రదర్శించాల్సిన చిత్రాన్ని ఎంచుకోండి. డిస్ట్రాక్షన్ లేని హెడర్ మరియు ఫుటర్‌ని ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు మాత్రమే వర్తిస్తుంది.

en: Choose in which position to display the order actions.
te: ఆర్డర్ చర్యలను ఏ స్థానంలో ప్రదర్శించాలో ఎంచుకోండి.

en: Choose in which position to display the section.
te: విభాగాన్ని ఏ స్థానంలో ప్రదర్శించాలో ఎంచుకోండి.

en: Choose in which position to display the shipping methods section.
te: షిప్పింగ్ పద్ధతుల విభాగాన్ని ఏ స్థానంలో ప్రదర్శించాలో ఎంచుకోండి.

en: Choose in which step to display the billing phone field.
te: బిల్లింగ్ ఫోన్ ఫీల్డ్‌ను ఏ దశలో ప్రదర్శించాలో ఎంచుకోండి.

en: Choose in which step to display the shipping phone field.
te: షిప్పింగ్ ఫోన్ ఫీల్డ్‌ను ఏ దశలో ప్రదర్శించాలో ఎంచుకోండి.

en: Choose the style of the progress bar.
te: ప్రోగ్రెస్ బార్ యొక్క శైలిని ఎంచుకోండి.

en: Choose which address to save as the shipping address for local pickup orders.
te: స్థానిక పికప్ ఆర్డర్‌ల కోసం షిప్పింగ్ చిరునామాగా ఏ చిరునామాను సేవ్ చేయాలో ఎంచుకోండి.

en: Classic
te: క్లాసిక్

[ctx: Clear image selection on admin pages.]
en: Remove image
te: చిత్రాన్ని తీసివేయండి

en: Click to go to the order summary
te: ఆర్డర్ సారాంశానికి వెళ్లడానికి క్లిక్ చేయండి.

en: Close and continue with checkout
te: మూసివేసి చెక్అవుట్ కొనసాగించండి

[ctx: Close button aria-label]
en: Close
te: ముగింపు / ముగింపు

en: Collect and <strong>validate EU VAT numbers at the checkout page</strong>, removes tax charges on reverse charge basis and confirms customer location when needed.
te: <strong>చెక్అవుట్ పేజీలో EU VAT నంబర్‌లను సేకరించి ధృవీకరించండి</strong> , రివర్స్ ఛార్జ్ ప్రాతిపదికన పన్ను ఛార్జీలను తొలగిస్తుంది మరియు అవసరమైనప్పుడు కస్టమర్ స్థానాన్ని నిర్ధారిస్తుంది.

en: Company name field for billing address
te: బిల్లింగ్ చిరునామా కోసం కంపెనీ పేరు ఫీల్డ్

en: Company name field for shipping address
te: షిప్పింగ్ చిరునామా కోసం కంపెనీ పేరు ఫీల్డ్

en: Confirm
te: నిర్ధారించండి

en: Contact step
te: సంప్రదింపు దశ

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Controls whether to use the distraction free page header and footer or keep the currently active theme's header and footer.
te: పరధ్యానం లేని పేజీ హెడర్ మరియు ఫుటర్‌ను ఉపయోగించాలా లేదా ప్రస్తుతం యాక్టివ్‌గా ఉన్న థీమ్ యొక్క హెడర్ మరియు ఫుటర్‌ను ఉంచాలా వద్దా అనేదాన్ని నియంత్రిస్తుంది.

en: Coupon codes
te: కూపన్ కోడ్‌లు

en: Create an account
te: ఒక ఖాతాను సృష్టించండి

en: Cross-sells
te: క్రాస్-సేల్స్

en: Custom fields
te: కస్టమ్ ఫీల్డ్‌లు

en: Dark mode
te: డార్క్ మోడ్

en: Dashboard
te: డాష్‌బోర్డ్

en: Debug mode
te: డీబగ్ మోడ్

en: Debug options
te: డీబగ్ ఎంపికలు

en: Default button style
te: డిఫాల్ట్ బటన్ శైలి

en: Define the position to display "Place order" and terms checkbox section.
te: &quot;క్రమాన్ని ఉంచండి&quot; మరియు నిబంధనల చెక్‌బాక్స్ విభాగాన్ని ప్రదర్శించాల్సిన స్థానాన్ని నిర్వచించండి.

en: Define the position to display the captcha section. Some positions might not work depending on the captcha type chosen.
te: కాప్చా విభాగాన్ని ప్రదర్శించాల్సిన స్థానాన్ని నిర్వచించండి. ఎంచుకున్న కాప్చా రకాన్ని బట్టి కొన్ని స్థానాలు పనిచేయకపోవచ్చు.

en: Define the visibility of the additional order notes field.
te: అదనపు ఆర్డర్ నోట్స్ ఫీల్డ్ యొక్క దృశ్యమానతను నిర్వచించండి.

en: Design template
te: డిజైన్ టెంప్లేట్

en: Design templates, optimized cart and order received pages, account matching, and much more.
te: డిజైన్ టెంప్లేట్‌లు, ఆప్టిమైజ్ చేసిన కార్ట్ మరియు ఆర్డర్ అందుకున్న పేజీలు, ఖాతా సరిపోలిక మరియు మరిన్ని.

en: Did you mean %s?
te: మీరు %s అని అడిగారా?

en: Disable the theme checkout options
te: థీమ్ చెక్అవుట్ ఎంపికలను నిలిపివేయండి

en: Dismiss
te: తీసివేయి

en: Display as a cart section
te: కార్ట్ విభాగంగా ప్రదర్శించు

en: Display checkout sidebar widgets only when viewing the last checkout step on mobile devices when using multi-step checkout layout
te: బహుళ-దశల చెక్అవుట్ లేఅవుట్‌ను ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు మొబైల్ పరికరాల్లో చివరి చెక్అవుట్ దశను వీక్షిస్తున్నప్పుడు మాత్రమే చెక్అవుట్ సైడ్‌బార్ విడ్జెట్‌లను ప్రదర్శించండి

en: Display express checkout buttons in one line for larger screens
te: పెద్ద స్క్రీన్‌ల కోసం ఎక్స్‌ప్రెస్ చెక్అవుట్ బటన్‌లను ఒకే లైన్‌లో ప్రదర్శించండి

en: Display gift message and other gift options at the checkout page
te: చెక్అవుట్ పేజీలో బహుమతి సందేశం మరియు ఇతర బహుమతి ఎంపికలను ప్రదర్శించండి.

en: Display message when an account exists with the email address provided
te: అందించిన ఇమెయిల్ చిరునామాతో ఖాతా ఉన్నప్పుడు సందేశాన్ని ప్రదర్శించు

en: Display new sections and change order of sections on email notifications. Styles of order details on email notifications remain unchanged.
te: ఇమెయిల్ నోటిఫికేషన్‌లలో కొత్త విభాగాలను ప్రదర్శించండి మరియు విభాగాల క్రమాన్ని మార్చండి. ఇమెయిల్ నోటిఫికేషన్‌లలో ఆర్డర్ వివరాల శైలులు మారవు.

en: Display order progress from the theme
te: థీమ్ నుండి ఆర్డర్ పురోగతిని ప్రదర్శించు

en: Display the "Add" link buttons in lowercase
te: &quot;జోడించు&quot; లింక్ బటన్లను చిన్న అక్షరాలలో ప్రదర్శించండి.

en: Display the cart page with a layout similar to the checkout page.
te: చెక్అవుట్ పేజీకి సమానమైన లేఅవుట్‌తో కార్ట్ పేజీని ప్రదర్శించండి.

en: Display the checkout progress bar when using multi-step checkout layout
te: బహుళ-దశల చెక్అవుట్ లేఅవుట్‌ను ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు చెక్అవుట్ ప్రోగ్రెస్ బార్‌ను ప్రదర్శించండి

en: Display the coupon codes section title
te: కూపన్ కోడ్‌ల విభాగం శీర్షికను ప్రదర్శించండి

en: Display the form field labels visible on the page
te: పేజీలో కనిపించే ఫారమ్ ఫీల్డ్ లేబుళ్ళను ప్రదర్శించు

en: Display the gift message as part of the order details table instead of a separate section
te: బహుమతి సందేశాన్ని ప్రత్యేక విభాగానికి బదులుగా ఆర్డర్ వివరాల పట్టికలో భాగంగా ప్రదర్శించండి.

en: Display the gift message fields always expanded
te: ఎల్లప్పుడూ విస్తరించబడిన బహుమతి సందేశ ఫీల్డ్‌లను ప్రదర్శించు

en: Display the order details with wide layout on the thank you page
te: థాంక్యూ పేజీలో ఆర్డర్ వివరాలను విస్తృత లేఅవుట్‌తో ప్రదర్శించండి.

en: Display the order status progress bar
te: ఆర్డర్ స్థితి పురోగతి పట్టీని ప్రదర్శించు

en: Display widgets below the checkout header for mobile devices. Only displayed if using the plugin's checkout header.
te: మొబైల్ పరికరాల కోసం చెక్అవుట్ హెడర్ కింద విడ్జెట్‌లను ప్రదర్శించు. ప్లగిన్ చెక్అవుట్ హెడర్‌ను ఉపయోగిస్తుంటే మాత్రమే ప్రదర్శించబడుతుంది.

en: Display widgets below the place order button at the checkout page.
te: చెక్అవుట్ పేజీలో ప్లేస్ ఆర్డర్ బటన్ కింద విడ్జెట్‌లను ప్రదర్శించండి.

en: Display widgets inside the order summary at the checkout page.
te: చెక్అవుట్ పేజీలో ఆర్డర్ సారాంశం లోపల విడ్జెట్‌లను ప్రదర్శించండి.

en: Display widgets on the checkout footer. Only displayed if using the plugin's checkout footer.
te: చెక్అవుట్ ఫుటర్‌లో విడ్జెట్‌లను ప్రదర్శించు. ప్లగిన్ చెక్అవుట్ ఫుటర్‌ను ఉపయోగిస్తుంటే మాత్రమే ప్రదర్శించబడుతుంది.

en: Display widgets on the checkout header for large screens. Only displayed if using the plugin's checkout header.
te: పెద్ద స్క్రీన్‌ల కోసం చెక్అవుట్ హెడర్‌లో విడ్జెట్‌లను ప్రదర్శించండి. ప్లగిన్ చెక్అవుట్ హెడర్‌ను ఉపయోగిస్తుంటే మాత్రమే ప్రదర్శించబడుతుంది.

en: Display widgets on the checkout sidebar after the order summary.
te: ఆర్డర్ సారాంశం తర్వాత చెక్అవుట్ సైడ్‌బార్‌లో విడ్జెట్‌లను ప్రదర్శించండి.

en: Displays the express checkout section at checkout when supported payment gateways have this feature enabled.
te: మద్దతు ఉన్న చెల్లింపు గేట్‌వేలు ఈ లక్షణాన్ని ప్రారంభించినప్పుడు చెక్అవుట్ వద్ద ఎక్స్‌ప్రెస్ చెక్అవుట్ విభాగాన్ని ప్రదర్శిస్తుంది.

en: Distraction free header and footer
te: పరధ్యానం లేని హెడర్ మరియు ఫుటర్

en: Do not change placeholders
te: ప్లేస్‌హోల్డర్‌లను మార్చవద్దు

en: Do not display the cart items errors message at the top of the checkout page. When submitting the checkout form to complete the purchase, these error messages will always be displayed.
te: చెక్అవుట్ పేజీ ఎగువన కార్ట్ ఐటెమ్‌ల ఎర్రర్ సందేశాన్ని ప్రదర్శించవద్దు. కొనుగోలును పూర్తి చేయడానికి చెక్అవుట్ ఫారమ్‌ను సమర్పించేటప్పుడు, ఈ ఎర్రర్ సందేశాలు ఎల్లప్పుడూ ప్రదర్శించబడతాయి.

en: Do not hide "Address line 2" fields behind a link button
te: లింక్ బటన్ వెనుక &quot;చిరునామా పంక్తి 2&quot; ఫీల్డ్‌లను దాచవద్దు.

en: Do not save any shipping address
te: ఏ షిప్పింగ్ చిరునామాను సేవ్ చేయవద్దు.

en: Don't show this again
te: దీన్ని మళ్ళీ చూపించవద్దు

en: EU-VAT Assistant
te: EU-VAT అసిస్టెంట్

en: Edit cart
te: కార్ట్‌ను సవరించు

en: Edit cart contents at checkout page
te: చెక్అవుట్ పేజీలో కార్ట్ కంటెంట్‌లను సవరించండి

en: Edit cart link
te: కార్ట్ లింక్‌ను సవరించు

en: Edit the checkout page
te: చెక్అవుట్ పేజీని సవరించండి

en: Enable Mail Check: (disabled feature)
te: మెయిల్ చెక్‌ను ప్రారంభించండి: (నిలిపివేయబడిన లక్షణం)

en: Enable cart page optimizations
te: కార్ట్ పేజీ ఆప్టిమైజేషన్‌లను ప్రారంభించండి

en: Enable custom shipping email field
te: కస్టమ్ షిప్పింగ్ ఇమెయిల్ ఫీల్డ్‌ను ప్రారంభించండి

en: Enable dark mode
te: డార్క్ మోడ్‌ను ప్రారంభించండి

en: Enable integrated coupon code section
te: ఇంటిగ్రేటెడ్ కూపన్ కోడ్ విభాగాన్ని ప్రారంభించండి

en: Enable international phone number format and validation for phone fields
te: ఫోన్ ఫీల్డ్‌ల కోసం అంతర్జాతీయ ఫోన్ నంబర్ ఫార్మాట్ మరియు ధ్రువీకరణను ప్రారంభించండి.

en: Enable options to edit cart items on the checkout page
te: చెక్అవుట్ పేజీలో కార్ట్ అంశాలను సవరించడానికి ఎంపికలను ప్రారంభించండి

en: Enable order details customizations on email notifications
te: ఇమెయిల్ నోటిఫికేషన్‌లలో ఆర్డర్ వివరాల అనుకూలీకరణలను ప్రారంభించండి

en: Enable order pay page optimizations
te: ఆర్డర్ పే పేజీ ఆప్టిమైజేషన్‌లను ప్రారంభించండి

en: Enable phone number validation based on country rules
te: దేశ నియమాల ఆధారంగా ఫోన్ నంబర్ ధ్రువీకరణను ప్రారంభించండి

en: Enable thank you page and order details optimizations
te: ధన్యవాదాలు పేజీ మరియు ఆర్డర్ వివరాల ఆప్టిమైజేషన్‌లను ప్రారంభించండి

en: Enable the account matching feature
te: ఖాతా సరిపోలిక ఫీచర్‌ను ప్రారంభించండి

en: Enable the express checkout section
te: ఎక్స్‌ప్రెస్ చెక్అవుట్ విభాగాన్ని ప్రారంభించండి

en: Enable wide layout on "My account" page.
te: &quot;నా ఖాతా&quot; పేజీలో విస్తృత లేఅవుట్‌ను ప్రారంభించండి.

en: Enhance your checkout experience with these add-ons.
te: ఈ యాడ్-ఆన్‌లతో మీ చెక్అవుట్ అనుభవాన్ని మెరుగుపరచుకోండి.

en: Enhanced select fields
te: మెరుగైన ఎంపిక ఫీల్డ్‌లు

en: Enter your code here
te: మీ కోడ్‌ను ఇక్కడ నమోదు చేయండి

en: Error:
te: లోపం:

en: Expired on %s.
te: %sన గడువు ముగిసింది.

en: Express Checkout buttons from supported payment methods
te: మద్దతు ఉన్న చెల్లింపు పద్ధతుల నుండి ఎక్స్‌ప్రెస్ చెక్అవుట్ బటన్లు

en: Express checkout
te: ఎక్స్‌ప్రెస్ చెక్అవుట్

en: Extend all the goodness of Fluid Checkout to your cart page and thank you pages.
te: ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ యొక్క అన్ని మంచితనాలను మీ కార్ట్ పేజీ మరియు ధన్యవాదాలు పేజీలకు విస్తరించండి.

en: Fix automatic zoom-in on form fields
te: ఫారమ్ ఫీల్డ్‌లలో ఆటోమేటిక్ జూమ్-ఇన్‌ను పరిష్కరించండి

en: Fluid Checkout
te: ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్

en: Fluid Checkout PRO
te: ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ PRO

en: Fluid Checkout PRO – Bundle
te: ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ PRO – బండిల్

en: Fluid Checkout and Delivery Date plugins by CodeRockz
te: కోడ్‌రాక్జ్ ద్వారా ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ మరియు డెలివరీ తేదీ ప్లగిన్‌లు

en: Fluid Checkout database update
te: ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ డేటాబేస్ నవీకరణ

en: Fluid Checkout database updated successfully
te: ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ డేటాబేస్ విజయవంతంగా నవీకరించబడింది

en: Fluid Checkout is not compatible with the Divi Builder checkout layout
te: ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ దివి బిల్డర్ చెక్అవుట్ లేఅవుట్‌తో అనుకూలంగా లేదు.

en: Footer background color
te: ఫుటర్ నేపథ్య రంగు

en: Force billing and shipping addresses to the same (single section)
te: బిల్లింగ్ మరియు షిప్పింగ్ చిరునామాలను ఒకే (ఒకే విభాగం)కి బలవంతం చేయండి

en: Force wide layout on WooCommerce pages
te: WooCommerce పేజీలలో ఫోర్స్ వైడ్ లేఅవుట్

en: Format and validate phone numbers according to each country.
te: ప్రతి దేశం ప్రకారం ఫోన్ నంబర్‌లను ఫార్మాట్ చేయండి మరియు ధృవీకరించండి.

en: General styles for the checkout steps, order summary and other sections. Might also apply to other pages such as the Cart, Order Received and View Order pages.
te: చెక్అవుట్ దశలు, ఆర్డర్ సారాంశం మరియు ఇతర విభాగాల కోసం సాధారణ శైలులు. కార్ట్, ఆర్డర్ రిసీవ్డ్ మరియు వ్యూ ఆర్డర్ పేజీలు వంటి ఇతర పేజీలకు కూడా వర్తించవచ్చు.

en: Germanized PRO multistep checkout feature needs to be disabled when using Fluid Checkout
te: ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు జర్మనీీకరించబడిన PRO మల్టీస్టెప్ చెక్అవుట్ ఫీచర్‌ను నిలిపివేయాలి.

en: Get the Bundle – Only 129 EUR
te: బండిల్ పొందండి – కేవలం 129 యూరోలు మాత్రమే

en: Get this add-on &mdash; 29 EUR
te: ఈ యాడ్-ఆన్ పొందండి — 29 EUR

en: Get this add-on &mdash; 39 EUR
te: ఈ యాడ్-ఆన్ పొందండి — 39 EUR

en: Get this add-on &mdash; 59 EUR
te: ఈ యాడ్-ఆన్ పొందండి — 59 EUR

en: Gift message
te: బహుమతి సందేశం

en: Gift messages and packing slips
te: బహుమతి సందేశాలు మరియు ప్యాకింగ్ స్లిప్‌లు

en: Gift options
te: బహుమతి ఎంపికలు

en: Go to Germanized settings
te: జర్మనీీకరించిన సెట్టింగ్‌లకు వెళ్లండి

en: Go to Plugin Search
te: ప్లగిన్ శోధనకు వెళ్ళండి

en: Go to the home page
te: హోమ్ పేజీకి వెళ్ళండి

en: Google Address Autocomplete
te: Google చిరునామా స్వీయపూర్తి

en: Great! Your checkout page is now running on Fluid Checkout.
te: బాగుంది! మీ చెక్అవుట్ పేజీ ఇప్పుడు ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్‌లో నడుస్తోంది.

en: HTML color value. ie: #f3f3f3
te: HTML రంగు విలువ. అంటే: #f3f3f3

en: Header
te: హెడర్

en: Header and footer
te: హెడర్ మరియు ఫుటర్

en: Header and footer template
te: హెడర్ మరియు ఫుటర్ టెంప్లేట్

en: Header and footer templates
te: హెడర్ మరియు ఫుటర్ టెంప్లేట్‌లు

en: Header background color
te: హెడర్ నేపథ్య రంగు

en: Here are a few resources for you to get started:
te: మీరు ప్రారంభించడానికి ఇక్కడ కొన్ని వనరులు ఉన్నాయి:

en: Hidden
te: దాచబడింది

en: Hidden (remove field)
te: దాచబడింది (ఫీల్డ్‌ను తీసివేయండి)

en: Hide cart items errors at the checkout page
te: చెక్అవుట్ పేజీలో కార్ట్ ఐటెమ్‌ల లోపాలను దాచండి

en: Hide optional fields behind a link button
te: లింక్ బటన్ వెనుక ఉన్న ఐచ్ఛిక ఫీల్డ్‌లను దాచు

en: Highlight the billing address section in the checkout form
te: చెక్అవుట్ ఫారమ్‌లో బిల్లింగ్ చిరునామా విభాగాన్ని హైలైట్ చేయండి.

en: Highlight the order totals row in the order summary table
te: ఆర్డర్ సారాంశ పట్టికలో ఆర్డర్ మొత్తాల వరుసను హైలైట్ చేయండి.

en: Highlight the shipping address section in the checkout form
te: చెక్అవుట్ ఫారమ్‌లో షిప్పింగ్ చిరునామా విభాగాన్ని హైలైట్ చేయండి.

en: I already have it – Hide this offer
te: నా దగ్గర ఇప్పటికే ఉంది – ఈ ఆఫర్‌ను దాచు

en: I need help!
te: నాకు సహాయం కావాలి!

en: If checked informs typos in email to users. (This feature has been disabled because Fluid Checkout offers the feature. Changes to this option will not take effect)
te: తనిఖీ చేయబడితే వినియోగదారులకు ఇమెయిల్‌లో టైపోగ్రాఫికల్ తప్పులు వస్తాయని తెలియజేస్తుంది. (ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ ఈ ఫీచర్‌ను అందిస్తున్నందున ఈ ఫీచర్ నిలిపివేయబడింది. ఈ ఆప్షన్‌కు మార్పులు అమలులోకి రావు)

en: If field is set as "optional", which is the default visibility state, no changes will be applied to let other plugins apply any changes they need.
te: ఫీల్డ్ &quot;ఐచ్ఛికం&quot;గా సెట్ చేయబడితే, అది డిఫాల్ట్ దృశ్యమానత స్థితి, ఇతర ప్లగిన్‌లు వారికి అవసరమైన ఏవైనా మార్పులను వర్తింపజేయడానికి ఎటువంటి మార్పులు వర్తించవు.

en: If you ever need help, <a href="%s" target="_blank">open a support ticket</a> on our official support channel.
te: మీకు ఎప్పుడైనా సహాయం అవసరమైతే, మా అధికారిక మద్దతు ఛానెల్‌లో <a href="%s" target="_blank">మద్దతు టికెట్ తెరవండి</a> .

en: Ignore additional checkout required fields when paying with a compatible express checkout payment gateway
te: అనుకూలమైన ఎక్స్‌ప్రెస్ చెక్అవుట్ చెల్లింపు గేట్‌వేతో చెల్లించేటప్పుడు అదనపు చెక్అవుట్ అవసరమైన ఫీల్డ్‌లను విస్మరించండి.

[ctx: Image uploader.]
en: No image selected.
te: ఏ చిత్రం ఎంచుకోబడలేదు.

en: Inside the cart items section
te: కార్ట్ ఐటెమ్స్ విభాగం లోపల

en: Inside the order items section
te: ఆర్డర్ ఐటెమ్స్ విభాగం లోపల

en: Inside the order overview
te: ఆర్డర్ లోపల అవలోకనం

en: Inside the order summary
te: ఆర్డర్ సారాంశం లోపల

en: Installed &mdash; Activate
te: ఇన్‌స్టాల్ చేయబడింది — యాక్టివేట్ చేయండి

en: Integrated coupon code field on the cart page
te: కార్ట్ పేజీలో ఇంటిగ్రేటెడ్ కూపన్ కోడ్ ఫీల్డ్

en: Integrations
te: ఇంటిగ్రేషన్లు

en: International phone numbers
te: అంతర్జాతీయ ఫోన్ నంబర్లు

en: It is recommended to keep this option checked to reduce the number of open input fields, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#1-address-line-2--company-name-can-safely-be-collapsed-behind-a-link" target="_blank">read the research</a>.
te: ఓపెన్ ఇన్‌పుట్ ఫీల్డ్‌ల సంఖ్యను తగ్గించడానికి ఈ ఎంపికను తనిఖీ చేయాలని సిఫార్సు చేయబడింది, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#1-address-line-2--company-name-can-safely-be-collapsed-behind-a-link" target="_blank">పరిశోధన చదవండి</a> .

en: It is recommended to keep this option enabled for a better user experience.
te: మెరుగైన వినియోగదారు అనుభవం కోసం ఈ ఎంపికను ప్రారంభించి ఉంచాలని సిఫార్సు చేయబడింది.

en: Layout &amp; design
te: లేఅవుట్ &amp; డిజైన్

en: Layout of cross-sell items on the cart page.
te: కార్ట్ పేజీలో క్రాస్-సెల్ వస్తువుల లేఅవుట్.

en: Let customers <strong>save multiple shipping and billing addresses</strong> on their account and choose which ones to use at checkout and cart pages.
te: కస్టమర్‌లు తమ ఖాతాలో <strong>బహుళ షిప్పింగ్ మరియు బిల్లింగ్ చిరునామాలను సేవ్</strong> చేసుకోనివ్వండి మరియు చెక్అవుట్ మరియు కార్ట్ పేజీలలో ఏవి ఉపయోగించాలో ఎంచుకోండి.

en: License key cancelled.
te: లైసెన్స్ కీ రద్దు చేయబడింది.

en: License keys
te: లైసెన్స్ కీలు

en: Link to shop page
te: షాప్ పేజీకి లింక్ చేయండి

en: Load unminified assets
te: కనిష్టీకరించబడని ఆస్తులను లోడ్ చేయండి

en: Local pickup
te: స్థానిక పికప్

en: Local pickup and in-store collection
te: స్థానిక పికప్ మరియు స్టోర్‌లో సేకరణ

[ctx: Log in link label at checkout contact step]
en: Log in
te: లాగిన్ చేయండి

[ctx: Log in separator label at for when guest checkout is disabled]
en: Or continue as a guest
te: లేదా అతిథిగా కొనసాగండి

[ctx: Log in separator label at for when guest checkout is disabled]
en: Or continue below
te: లేదా క్రింద కొనసాగించండి

en: Log in to your account
te: మీ ఖాతాకు లాగిన్ అవ్వండి

en: Logged in as %1$s. <a href="%2$s">Log out</a>
te: %1$s గా లాగిన్ అయ్యారు. <a href="%2$s">లాగ్ అవుట్ అవ్వండి</a>

en: Logo image
te: లోగో చిత్రం

en: Mailchimp for WooCommerce
te: WooCommerce కోసం Mailchimp

en: Make the checkout progress bar stay visible while scrolling
te: స్క్రోల్ చేస్తున్నప్పుడు చెక్అవుట్ ప్రోగ్రెస్ బార్ కనిపించేలా చేయండి

en: Make the labels of optional field "Add" link button as <code>lowercase</code> (ie. "Add phone number" instead of "Add Phone Number"). This option also affects the link buttons for coupon code fields.
te: ఐచ్ఛిక ఫీల్డ్ &quot;జోడించు&quot; లింక్ బటన్ యొక్క లేబుల్‌లను <code>lowercase</code> చేయండి (అంటే &quot;ఫోన్ నంబర్‌ను జోడించు&quot; బదులుగా &quot;ఫోన్ నంబర్‌ను జోడించు&quot;). ఈ ఎంపిక కూపన్ కోడ్ ఫీల్డ్‌ల కోసం లింక్ బటన్‌లను కూడా ప్రభావితం చేస్తుంది.

en: Make the order summary stay visible on the cart page while scrolling
te: స్క్రోల్ చేస్తున్నప్పుడు ఆర్డర్ సారాంశం కార్ట్ పేజీలో కనిపించేలా చేయండి.

en: Make the order summary stay visible while scrolling
te: స్క్రోల్ చేస్తున్నప్పుడు ఆర్డర్ సారాంశం కనిపించేలా చేయండి

en: Maybe be forced as "required" if the billing address section is displayed after the billing address section, and the billing phone field is set as "required. This is needed to ensure the billing address can be copied to the billing address when that option is checked.
te: బిల్లింగ్ చిరునామా విభాగం తర్వాత బిల్లింగ్ చిరునామా విభాగం ప్రదర్శించబడితే మరియు బిల్లింగ్ ఫోన్ ఫీల్డ్ &quot;అవసరం&quot; అని సెట్ చేయబడితే &quot;అవసరం&quot; అని బలవంతంగా నమోదు చేయబడవచ్చు. ఆ ఎంపికను ఎంచుకున్నప్పుడు బిల్లింగ్ చిరునామాను బిల్లింగ్ చిరునామాకు కాపీ చేయవచ్చని నిర్ధారించుకోవడానికి ఇది అవసరం.

en: Maybe be forced as "required" if the billing address section is displayed after the shipping address section, and the billing phone field is set as "required. This is needed to ensure the shipping address can be copied to the billing address when that option is checked.
te: షిప్పింగ్ అడ్రస్ విభాగం తర్వాత బిల్లింగ్ అడ్రస్ విభాగం ప్రదర్శించబడి, బిల్లింగ్ ఫోన్ ఫీల్డ్ &quot;అవసరం&quot; అని సెట్ చేయబడితే &quot;తప్పనిసరి&quot; అని బలవంతంగా నమోదు చేయబడవచ్చు. ఆ ఎంపికను ఎంచుకున్నప్పుడు షిప్పింగ్ అడ్రస్‌ను బిల్లింగ్ అడ్రస్‌కు కాపీ చేయవచ్చని నిర్ధారించుకోవడానికి ఇది అవసరం.

en: Minimalist
te: మినిమలిస్ట్

en: More design templates
te: మరిన్ని డిజైన్ టెంప్లేట్‌లు

en: More information
te: మరింత సమాచారం

en: More positions for the coupon code on the checkout page
te: చెక్అవుట్ పేజీలో కూపన్ కోడ్ కోసం మరిన్ని స్థానాలు

en: Most useful when the order summary section does not have a highlighted background color. Might also apply to the Cart, Order Received and View Order pages when using Fluid Checkout PRO.
te: ఆర్డర్ సారాంశం విభాగంలో హైలైట్ చేయబడిన నేపథ్య రంగు లేనప్పుడు చాలా ఉపయోగకరంగా ఉంటుంది. ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ PROని ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు కార్ట్, ఆర్డర్ రిసీవ్డ్ మరియు వ్యూ ఆర్డర్ పేజీలకు కూడా వర్తించవచ్చు.

en: Move the sign up checkbox to the contact step
te: సైన్ అప్ చెక్‌బాక్స్‌ను కాంటాక్ట్ దశకు తరలించండి

en: Multi-step
te: బహుళ-దశ

en: Multiple saved addresses for shipping and billing.
te: షిప్పింగ్ మరియు బిల్లింగ్ కోసం బహుళ సేవ్ చేసిన చిరునామాలు.

en: My account layout
te: నా ఖాతా లేఅవుట్

en: My contact
te: నా పరిచయం

en: No integrations available at the moment on this section. The options related to each plugin will only appear here if that plugin is activated.
te: ఈ విభాగంలో ప్రస్తుతం ఇంటిగ్రేషన్‌లు అందుబాటులో లేవు. ప్రతి ప్లగిన్ యాక్టివేట్ చేయబడితేనే దానికి సంబంధించిన ఎంపికలు ఇక్కడ కనిపిస్తాయి.

en: No license keys options available at the moment on this section. The options related to each plugin or add-on will appear here when that plugin is activated.
te: ఈ విభాగంలో ప్రస్తుతం లైసెన్స్ కీల ఎంపికలు అందుబాటులో లేవు. ఆ ప్లగిన్ సక్రియం చేయబడినప్పుడు ప్రతి ప్లగిన్ లేదా యాడ్-ఆన్‌కు సంబంధించిన ఎంపికలు ఇక్కడ కనిపిస్తాయి.

en: Not selected yet.
te: ఇంకా ఎంపిక కాలేదు.

en: Number of cross-sell items to display on the cart page
te: కార్ట్ పేజీలో ప్రదర్శించాల్సిన క్రాస్-సెల్ ఐటెమ్‌ల సంఖ్య

en: Ok
te: సరే

en: On the sidebar
te: సైడ్‌బార్‌లో

en: Only applicable if use of coupon codes are enabled in the WooCommerce settings.
te: WooCommerce సెట్టింగ్‌లలో కూపన్ కోడ్‌ల వినియోగాన్ని ప్రారంభించినట్లయితే మాత్రమే వర్తిస్తుంది.

en: Only applicable when coupon code is displayed as a separate section on the checkout or cart pages.
te: చెక్అవుట్ లేదా కార్ట్ పేజీలలో కూపన్ కోడ్ ప్రత్యేక విభాగంగా ప్రదర్శించబడినప్పుడు మాత్రమే వర్తిస్తుంది.

en: Only applicable when using the Impreza theme header at the checkout page.
te: చెక్అవుట్ పేజీలో ఇంప్రెజా థీమ్ హెడర్‌ని ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు మాత్రమే వర్తిస్తుంది.

en: Only applies when using a block-based theme.
te: బ్లాక్-ఆధారిత థీమ్‌ను ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు మాత్రమే వర్తిస్తుంది.

en: Only show allowed countries for shipping or billing
te: షిప్పింగ్ లేదా బిల్లింగ్ కోసం అనుమతించబడిన దేశాలను మాత్రమే చూపించు.

en: Only used for shipping-related questions.
te: షిప్పింగ్ సంబంధిత ప్రశ్నలకు మాత్రమే ఉపయోగించబడుతుంది.

en: Optimized cart page
te: ఆప్టిమైజ్ చేసిన కార్ట్ పేజీ

en: Optimized horizontal cross-sells layout
te: ఆప్టిమైజ్ చేయబడిన క్షితిజ సమాంతర క్రాస్-సెల్స్ లేఅవుట్

en: Optimized order received / thank you page
te: ఆప్టిమైజ్ చేసిన ఆర్డర్ అందింది / ధన్యవాదాలు పేజీ

en: Optional
te: ఐచ్ఛికం

en: Optional fields
te: ఐచ్ఛిక ఫీల్డ్‌లు

en: Order actions
te: ఆర్డర్ చర్యలు

en: Order details layout
te: ఆర్డర్ వివరాల లేఅవుట్

en: Order details optimizations
te: ఆర్డర్ వివరాల ఆప్టిమైజేషన్‌లు

en: Order downloads
te: డౌన్‌లోడ్‌లను ఆర్డర్ చేయండి

en: Order notes
te: ఆర్డర్ నోట్స్

en: Order number and receipt will be sent to this email address.
te: ఆర్డర్ నంబర్ మరియు రసీదు ఈ ఇమెయిల్ చిరునామాకు పంపబడతాయి.

en: Order pay
te: ఆర్డర్ పే

en: Order pay page
te: ఆర్డర్ చెల్లింపు పేజీ

en: Order progress
te: ఆర్డర్ పురోగతి

en: Order status
te: ఆర్డర్ స్థితి

en: Order summary
te: ఆర్డర్ సారాంశం

en: Output additional header sections if enabled in the theme settings.
te: థీమ్ సెట్టింగ్‌లలో ఎనేబుల్ చేయబడితే అదనపు హెడర్ విభాగాలను అవుట్‌పుట్ చేయండి.

en: Output the breadcrumbs section from the Fennik theme when using Fluid Checkout header and footer.
te: ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ హెడర్ మరియు ఫుటర్ ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు ఫెన్నిక్ థీమ్ నుండి బ్రెడ్‌క్రంబ్స్ విభాగాన్ని అవుట్‌పుట్ చేయండి.

en: Output the checkout steps section from Betheme on the checkout, cart and order received pages.
te: చెక్అవుట్, కార్ట్ మరియు ఆర్డర్ అందుకున్న పేజీలలో బెథెమ్ నుండి చెక్అవుట్ దశల విభాగాన్ని అవుట్‌పుట్ చేయండి.

en: Output the checkout steps section from The Gem theme when using Fluid Checkout header and footer.
te: ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ హెడర్ మరియు ఫుటర్ ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు ది జెమ్ థీమ్ నుండి చెక్అవుట్ స్టెప్స్ విభాగాన్ని అవుట్‌పుట్ చేయండి.

en: Output the checkout steps section from the Bookshelf theme when using Fluid Checkout.
te: ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు బుక్షెల్ఫ్ థీమ్ నుండి చెక్అవుట్ స్టెప్స్ విభాగాన్ని అవుట్‌పుట్ చేయండి.

en: Output the checkout steps section from the Kapee theme on the checkout, cart and order received pages.
te: చెక్అవుట్, కార్ట్ మరియు ఆర్డర్ అందుకున్న పేజీలలో కపీ థీమ్ నుండి చెక్అవుట్ దశల విభాగాన్ని అవుట్‌పుట్ చేయండి.

en: Output the checkout steps section from the Nyture theme when using Fluid Checkout.
te: ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు Nyture థీమ్ నుండి చెక్అవుట్ స్టెప్స్ విభాగాన్ని అవుట్‌పుట్ చేయండి.

en: Output the checkout steps section from the Porto theme on the checkout, cart and order received pages.
te: చెక్అవుట్, కార్ట్ మరియు ఆర్డర్ అందుకున్న పేజీలలో పోర్టో థీమ్ నుండి చెక్అవుట్ దశల విభాగాన్ని అవుట్‌పుట్ చేయండి.

en: Output the checkout steps section from the Pressmart theme on the checkout, cart and order received pages.
te: చెక్అవుట్, కార్ట్ మరియు ఆర్డర్ అందుకున్న పేజీలలో ప్రెస్‌మార్ట్ థీమ్ నుండి చెక్అవుట్ దశల విభాగాన్ని అవుట్‌పుట్ చేయండి.

en: Output the checkout steps section from the Woodmart theme when using Fluid Checkout header and footer.
te: ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ హెడర్ మరియు ఫుటర్ ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు వుడ్‌మార్ట్ థీమ్ నుండి చెక్అవుట్ స్టెప్స్ విభాగాన్ని అవుట్‌పుట్ చేయండి.

en: Override the position for the subscribe checkbox on the checkout page and always display it on the contact step
te: చెక్అవుట్ పేజీలో సబ్‌స్క్రైబ్ చెక్‌బాక్స్ కోసం స్థానాన్ని ఓవర్‌రైడ్ చేయండి మరియు దానిని ఎల్లప్పుడూ కాంటాక్ట్ దశలో ప్రదర్శించండి.

en: Page background color
te: పేజీ నేపథ్య రంగు

en: Page template
te: పేజీ టెంప్లేట్

en: Parcel terminal
te: పార్శిల్ టెర్మినల్

en: Payment form
te: చెల్లింపు ఫారమ్

en: Payment method
te: చెల్లింపు పద్ధతి

en: Pick a Locker
te: లాకర్‌ను ఎంచుకోండి

en: Pickup point
te: పికప్ పాయింట్

en: Pickup point not selected yet.
te: పికప్ పాయింట్ ఇంకా ఎంచుకోబడలేదు.

en: Pickup point:
te: పికప్ పాయింట్:

en: Place order
te: ఆర్డర్ చేయండి

en: Please verify your phone number.
te: దయచేసి మీ ఫోన్ నంబర్‌ను ధృవీకరించండి.

en: Prevent automatic selection of the first shipping method
te: మొదటి షిప్పింగ్ పద్ధతి యొక్క ఆటోమేటిక్ ఎంపికను నిరోధించండి

en: Proceed to %s
te: %s కి కొనసాగండి

en: Proceed to billing
te: బిల్లింగ్‌కు వెళ్లండి

en: Proceed to contact
te: సంప్రదింపుకు కొనసాగండి

en: Proceed to payment
te: చెల్లింపుకు కొనసాగండి

en: Proceed to shipping
te: షిప్పింగ్‌కు కొనసాగండి

en: Progress bar
te: ప్రోగ్రెస్ బార్

en: Rate the plugin
te: ప్లగిన్‌ను రేట్ చేయండి

en: Read documentation
te: డాక్యుమెంటేషన్ చదవండి

en: Read the documentation.
te: డాక్యుమెంటేషన్ చదవండి.

en: Read the installation guide <a href="%s" target="_blank">Getting stated with Fluid Checkout</a>.
te: <a href="%s" target="_blank">ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ తో చెప్పడం గురించి</a> ఇన్‌స్టాలేషన్ గైడ్ చదవండి.

en: Recommended only when most customers actually need the "Address line 2" field, or when getting the right shipping address is crucial (ie. if delivering food and other perishable products).
te: చాలా మంది కస్టమర్లకు &quot;చిరునామా పంక్తి 2&quot; ఫీల్డ్ నిజంగా అవసరమైనప్పుడు లేదా సరైన షిప్పింగ్ చిరునామాను పొందడం చాలా ముఖ్యమైనప్పుడు (అంటే ఆహారం మరియు ఇతర పాడైపోయే ఉత్పత్తులను డెలివరీ చేస్తుంటే) మాత్రమే సిఫార్సు చేయబడింది.

en: Remove
te: తొలగించు

en: Removes shipping address section when a local pickup shipping method is selected.
te: స్థానిక పికప్ షిప్పింగ్ పద్ధతిని ఎంచుకున్నప్పుడు షిప్పింగ్ చిరునామా విభాగాన్ని తొలగిస్తుంది.

en: Replace <code>select2</code> dropdown components with <code>TomSelect</code>
te: <code>select2</code> డ్రాప్‌డౌన్ భాగాలను <code>TomSelect</code> తో భర్తీ చేయండి

en: Replaces the account creation fields with a notification and option to log in. In some contexts, it might be recommended to leave this option disabled to protect the privacy of customers.
te: ఖాతా సృష్టి ఫీల్డ్‌లను నోటిఫికేషన్ మరియు లాగిన్ ఎంపికతో భర్తీ చేస్తుంది. కొన్ని సందర్భాలలో, కస్టమర్ల గోప్యతను కాపాడటానికి ఈ ఎంపికను నిలిపివేయమని సిఫార్సు చేయవచ్చు.

en: Replaces the shipping address with the pickup point location when a local pickup shipping method is selected.
te: స్థానిక పికప్ షిప్పింగ్ పద్ధతిని ఎంచుకున్నప్పుడు షిప్పింగ్ చిరునామాను పికప్ పాయింట్ స్థానంతో భర్తీ చేస్తుంది.

en: Required
te: అవసరం

en: Same as billing address
te: బిల్లింగ్ చిరునామా లాంటిది

en: Same as shipping address
te: షిప్పింగ్ చిరునామా లాంటిదే

en: Save same as the billing address
te: బిల్లింగ్ చిరునామా లాగానే సేవ్ చేయండి

en: Save the selected pickup location
te: ఎంచుకున్న పికప్ స్థానాన్ని సేవ్ చేయండి

en: Select an image
te: చిత్రాన్ని ఎంచుకోండి

en: Select position where to display the billing address section on the checkout page.
te: చెక్అవుట్ పేజీలో బిల్లింగ్ చిరునామా విభాగాన్ని ఎక్కడ ప్రదర్శించాలో స్థానాన్ని ఎంచుకోండి.

en: Select position where to display the coupon codes section on the cart page. Only applicable when AJAX cart and the integrated coupon codes in the checkout page are enabled.
te: కార్ట్ పేజీలో కూపన్ కోడ్‌ల విభాగాన్ని ఎక్కడ ప్రదర్శించాలో స్థానాన్ని ఎంచుకోండి. AJAX కార్ట్ మరియు చెక్అవుట్ పేజీలోని ఇంటిగ్రేటెడ్ కూపన్ కోడ్‌లు ప్రారంభించబడినప్పుడు మాత్రమే వర్తిస్తుంది.

en: Select position where to display the coupon codes section on the checkout page.
te: చెక్అవుట్ పేజీలో కూపన్ కోడ్‌ల విభాగాన్ని ఎక్కడ ప్రదర్శించాలో స్థానాన్ని ఎంచుకోండి.

en: Select position where to display the cross-sells section on the cart page.
te: కార్ట్ పేజీలో క్రాస్-సెల్ల్స్ విభాగాన్ని ఎక్కడ ప్రదర్శించాలో స్థానాన్ని ఎంచుకోండి.

en: Select position where to display the shipping costs and calculator on the cart page.
te: కార్ట్ పేజీలో షిప్పింగ్ ఖర్చులు మరియు కాలిక్యులేటర్‌ను ఎక్కడ ప్రదర్శించాలో స్థానాన్ని ఎంచుకోండి.

en: Select style of the "apply coupon" button. Only applicable when the coupon code section is displayed "Before the checkout steps" on the checkout page, or "Before the cart items section" on the cart page.
te: &quot;కూపన్ వర్తింపజేయి&quot; బటన్ యొక్క శైలిని ఎంచుకోండి. చెక్అవుట్ పేజీలో &quot;చెక్అవుట్ దశలకు ముందు&quot; కూపన్ కోడ్ విభాగం లేదా కార్ట్ పేజీలో &quot;కార్ట్ వస్తువుల విభాగానికి ముందు&quot; ప్రదర్శించబడినప్పుడు మాత్రమే వర్తిస్తుంది.

en: Selecting a collection point is required when shipping with FermoPoint.
te: ఫెర్మోపాయింట్‌తో షిప్పింగ్ చేసేటప్పుడు కలెక్షన్ పాయింట్‌ను ఎంచుకోవడం అవసరం.

en: Selecting a pickup point is required before proceeding.
te: కొనసాగే ముందు పికప్ పాయింట్‌ను ఎంచుకోవడం అవసరం.

en: Sendinblue - WooCommerce Email Marketing
te: సెండిన్ బ్లూ - WooCommerce ఇమెయిల్ మార్కెటింగ్

en: Set <code>font-size</code> inside form fields to 16px
te: ఫారమ్ ఫీల్డ్‌ల లోపల <code>font-size</code> 16pxకి సెట్ చేయండి.

en: Settings
te: సెట్టింగులు

[ctx: Settings section]
en: Cart
te: కార్ట్

[ctx: Settings section]
en: Order pay
te: ఆర్డర్ పే

[ctx: Settings section]
en: Thank you
te: ధన్యవాదాలు

[ctx: Settings section title]
en: Integrations
te: ఇంటిగ్రేషన్లు

[ctx: Settings section title]
en: License keys
te: లైసెన్స్ కీలు

en: Setup & Documentation
te: సెటప్ &amp; డాక్యుమెంటేషన్

en: Setup layout and design on the <a href="%s">checkout options</a>.
te: <a href="%s">చెక్అవుట్ ఎంపికలపై</a> లేఅవుట్ మరియు డిజైన్‌ను సెటప్ చేయండి.

en: Shipping
te: షిప్పింగ్

en: Shipping address
te: షిప్పింగ్ చిరునామా

en: Shipping method
te: షిప్పింగ్ పద్ధతి

en: Shipping methods
te: షిప్పింగ్ పద్ధతులు

en: Shipping phone
te: షిప్పింగ్ ఫోన్

en: Shipping to
te: షిప్పింగ్

en: Show a link button on the pickup location substep to clear the chosen shipping methods. This can be used to allow showing the shipping address section again if a local pickup method was previously selected.
te: ఎంచుకున్న షిప్పింగ్ పద్ధతులను క్లియర్ చేయడానికి పికప్ లొకేషన్ సబ్‌స్టెప్‌లో లింక్ బటన్‌ను చూపించు. స్థానిక పికప్ పద్ధతిని గతంలో ఎంచుకున్నట్లయితే, షిప్పింగ్ చిరునామా విభాగాన్ని మళ్ళీ చూపించడానికి దీనిని ఉపయోగించవచ్చు.

en: Show an example of a valid phone number inside phone fields
te: ఫోన్ ఫీల్డ్‌ల లోపల చెల్లుబాటు అయ్యే ఫోన్ నంబర్ యొక్క ఉదాహరణను చూపించు.

en: Show country code beside the flag
te: జెండా పక్కన దేశం కోడ్‌ను చూపించు

en: Show if not defined
te: నిర్వచించకపోతే చూపించు

en: Show option to clear shipping methods in the pickup location substep
te: పికప్ లొకేషన్ సబ్‌స్టెప్‌లో షిప్పింగ్ పద్ధతులను క్లియర్ చేయడానికి ఆప్షన్‌ను చూపించు

en: Sign up checkbox position
te: సైన్ అప్ చెక్‌బాక్స్ స్థానం

en: Simplified EU-VAT validation for your store.
te: మీ స్టోర్ కోసం సరళీకృత EU-VAT ధ్రువీకరణ.

en: Single step
te: సింగిల్ స్టెప్

en: Skip to content
te: కంటెంట్‌కు దాటవేయి

en: Some changes to the database are required. As with any update, we recommend you to <strong>take a full backup of your website before proceeding</strong>.
te: డేటాబేస్‌లో కొన్ని మార్పులు అవసరం. ఏదైనా నవీకరణ మాదిరిగానే, <strong>కొనసాగే ముందు మీ వెబ్‌సైట్ యొక్క పూర్తి బ్యాకప్ తీసుకోవాలని</strong> మేము మీకు సిఫార్సు చేస్తున్నాము.

en: Some features of WooCommerce Checkout Manager by Quadlayers might not work as expected when using it with Fluid Checkout. Read <a href="%s">our documentation</a> for more information and alternative solutions.
te: క్వాడ్‌లేయర్స్ ద్వారా WooCommerce Checkout మేనేజర్ యొక్క కొన్ని లక్షణాలు ఫ్లూయిడ్ చెక్‌అవుట్‌తో ఉపయోగించినప్పుడు ఆశించిన విధంగా పనిచేయకపోవచ్చు. మరింత సమాచారం మరియు ప్రత్యామ్నాయ పరిష్కారాల కోసం <a href="%s">మా డాక్యుమెంటేషన్</a> చదవండి.

en: Some options might not be compatible with some plugins and themes.
te: కొన్ని ఎంపికలు కొన్ని ప్లగిన్‌లు మరియు థీమ్‌లతో అనుకూలంగా ఉండకపోవచ్చు.

en: Spacing for site header at the checkout page (in pixels)
te: చెక్అవుట్ పేజీలో సైట్ హెడర్ కోసం అంతరం (పిక్సెల్‌లలో)

en: Special offers
te: ప్రత్యేక ఆఫర్లు

en: Split
te: విభజించు

en: Step %1$s of %2$s
te: %2$s లో %1$s దశ

en: Subscribe checkbox
te: సబ్‌స్క్రైబ్ చెక్‌బాక్స్

[ctx: Substep review field format: with label]
en: %2$s: %1$s
te: %2$లు: %1$లు

[ctx: Substep review text]
en: None.
te: ఏదీ లేదు.

en: Support
te: మద్దతు

en: Thank you page
te: ధన్యవాదాలు పేజీ

en: Thank you page & order details layout
te: ధన్యవాదాలు పేజీ &amp; ఆర్డర్ వివరాల లేఅవుట్

en: Thanks for choosing Fluid Checkout!
te: ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ ఎంచుకున్నందుకు ధన్యవాదాలు!

en: The Bluehost Plugin
te: బ్లూహోస్ట్ ప్లగిన్

en: The CNPJ number "{cnpj_number}" is invalid.
te: CNPJ సంఖ్య &quot;{cnpj_number}&quot; చెల్లదు.

en: The CPF number "{cpf_number}" is invalid.
te: CPF సంఖ్య &quot;{cpf_number}&quot; చెల్లదు.

en: The best tools to further <strong>improve your WooCommerce checkout conversion rate</strong> and make the purchase experience consistent on the entire journey.
te: <strong>మీ WooCommerce చెక్అవుట్ మార్పిడి రేటును మరింత మెరుగుపరచడానికి</strong> మరియు మొత్తం ప్రయాణంలో కొనుగోలు అనుభవాన్ని స్థిరంగా ఉంచడానికి ఉత్తమ సాధనాలు.

en: The bundle includes all add-ons we currently offer and Fluid Checkout add-ons we launch in the future.
te: ఈ బండిల్‌లో మేము ప్రస్తుతం అందిస్తున్న అన్ని యాడ్-ఆన్‌లు మరియు భవిష్యత్తులో మేము ప్రారంభించే ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ యాడ్-ఆన్‌లు ఉంటాయి.

en: The checkbox "Same as shiping address" will start as checked by default when the shipping address section is displayed first. <br>The checkbox "Same as billing address" will start as checked by default when the billing address section is displayed first. <br> It is recommended to leave this option checked as to significantly reduce the number of open input fields at checkout, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#3-default-billing--shipping-and-hide-the-fields-entirely" target="_blank">read the research</a>.
te: షిప్పింగ్ చిరునామా విభాగం మొదట ప్రదర్శించబడినప్పుడు &quot;షిప్పింగ్ చిరునామా లాంటిదే&quot; అనే చెక్‌బాక్స్ డిఫాల్ట్‌గా ఎంచుకున్నట్లుగా ప్రారంభమవుతుంది.<br> బిల్లింగ్ చిరునామా విభాగం మొదట ప్రదర్శించబడినప్పుడు &quot;బిల్లింగ్ చిరునామా వలె&quot; అనే చెక్‌బాక్స్ డిఫాల్ట్‌గా ఎంచుకున్నట్లుగా ప్రారంభమవుతుంది.<br> చెక్అవుట్ వద్ద ఓపెన్ ఇన్‌పుట్ ఫీల్డ్‌ల సంఖ్యను గణనీయంగా తగ్గించడానికి ఈ ఎంపికను తనిఖీ చేయమని సిఫార్సు చేయబడింది, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#3-default-billing--shipping-and-hide-the-fields-entirely" target="_blank">పరిశోధన చదవండి</a> .

en: The database changes where applied successfully.
te: విజయవంతంగా వర్తింపజేసిన చోట డేటాబేస్ మారుతుంది.

en: The options display product image, quantity field, remove button and link to product page added by the theme are disabled by default.
te: థీమ్ జోడించిన ఎంపికలు ఉత్పత్తి చిత్రాన్ని ప్రదర్శించడం, పరిమాణం ఫీల్డ్, తీసివేయి బటన్ మరియు ఉత్పత్తి పేజీకి లింక్ డిఫాల్ట్‌గా నిలిపివేయబడతాయి.

en: The plugin WooCommerce Checkout Manager by Quadlayers is not compatible with Fluid Checkout
te: క్వాడ్‌లేయర్స్ ద్వారా ప్లగిన్ WooCommerce చెక్అవుట్ మేనేజర్ ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్‌కు అనుకూలంగా లేదు.

en: The shipping destination is always set to "Default to customer shipping address" when Fluid Checkout is activated. Customers can still provide different shipping and billing addresses during checkout, an option for setting the default billing address to be the same as the shipping address is available at WooCommerce > Settings > Fluid Checkout.
te: ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ యాక్టివేట్ చేయబడినప్పుడు షిప్పింగ్ గమ్యస్థానం ఎల్లప్పుడూ &quot;డిఫాల్ట్ టు కస్టమర్ షిప్పింగ్ అడ్రస్&quot; గా సెట్ చేయబడుతుంది. చెక్అవుట్ సమయంలో కస్టమర్లు ఇప్పటికీ వేర్వేరు షిప్పింగ్ మరియు బిల్లింగ్ అడ్రస్‌లను అందించగలరు, డిఫాల్ట్ బిల్లింగ్ అడ్రస్‌ను షిప్పింగ్ అడ్రస్ లాగానే సెట్ చేయడానికి WooCommerce &gt; సెట్టింగ్‌లు &gt; ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్‌లో అందుబాటులో ఉంది.

en: Theme Atomion
te: థీమ్ ఆటమియన్

en: Theme Betheme
te: థీమ్ బెథెమ్

en: Theme Bookshelf
te: థీమ్ బుక్షెల్ఫ్

en: Theme Fennik
te: థీమ్ ఫెన్నిక్

en: Theme Go
te: థీమ్ గో

en: Theme Impreza
te: థీమ్ ఇంప్రెజా

en: Theme Ireca
te: థీమ్ ఇరేకా

en: Theme Kapee
te: థీమ్ కాపీ

en: Theme Nyture
te: థీమ్ నైచర్

en: Theme Porto
te: థీమ్ పోర్టో

en: Theme Pressmart
te: థీమ్ ప్రెస్‌మార్ట్

en: Theme The Gem
te: థీమ్ ది జెమ్

en: Theme The7
te: థీమ్ The7

en: Theme Woodmart
te: థీమ్ వుడ్‌మార్ట్

en: Theme ZK Nito
te: థీమ్ ZK నిటో

en: Theme's cross-sells layout
te: థీమ్ యొక్క క్రాస్-సెల్ల్స్ లేఅవుట్

en: Theme's header and footer
te: థీమ్ యొక్క హెడర్ మరియు ఫుటర్

en: These options affect the thank you page , view order details on account pages and on email notifications.
te: ఈ ఎంపికలు ధన్యవాదాలు పేజీని ప్రభావితం చేస్తాయి, ఖాతా పేజీలలో మరియు ఇమెయిల్ నోటిఫికేషన్‌లలో ఆర్డర్ వివరాలను వీక్షించండి.

en: These options affect the thank you page, also known as order received or order confirmation pages.
te: ఈ ఎంపికలు ధన్యవాదాలు పేజీని ప్రభావితం చేస్తాయి, వీటిని ఆర్డర్ అందుకున్న లేదా ఆర్డర్ నిర్ధారణ పేజీలు అని కూడా పిలుస్తారు.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the cart page.
te: ఈ విడ్జెట్ ప్రాంతాలు కార్ట్ పేజీలో ట్రస్ట్ చిహ్నాలు మరియు ట్రస్ట్ బ్యాడ్జ్‌లను జోడించడానికి ఉపయోగించబడతాయి.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the checkout page.
te: ఈ విడ్జెట్ ప్రాంతాలు చెక్అవుట్ పేజీలో ట్రస్ట్ చిహ్నాలు మరియు ట్రస్ట్ బ్యాడ్జ్‌లను జోడించడానికి ఉపయోగించబడతాయి.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the order pay page.
te: ఆర్డర్ పే పేజీలో ట్రస్ట్ చిహ్నాలు మరియు ట్రస్ట్ బ్యాడ్జ్‌లను జోడించడానికి ఈ విడ్జెట్ ప్రాంతాలు ఉపయోగించబడతాయి.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the thank you page.
te: ఈ విడ్జెట్ ప్రాంతాలు ధన్యవాదాలు పేజీలో ట్రస్ట్ చిహ్నాలు మరియు ట్రస్ట్ బ్యాడ్జ్‌లను జోడించడానికి ఉపయోగించబడతాయి.

en: This ensures the content section is not too narrow on WooCommerce pages including checkout, cart, order received, order pay and account pages.
te: ఇది WooCommerce పేజీలలో చెక్అవుట్, కార్ట్, ఆర్డర్ రిసీవ్డ్, ఆర్డర్ పే మరియు అకౌంట్ పేజీలతో సహా కంటెంట్ విభాగం చాలా ఇరుకైనది కాదని నిర్ధారిస్తుంది.

en: This field does not match the related field value.
te: ఈ ఫీల్డ్ సంబంధిత ఫీల్డ్ విలువతో సరిపోలడం లేదు.

en: This is a required field.
te: ఇది తప్పనిసరి ఫీల్డ్.

en: This is an experimental feature and may not work as expected with all themes and plugins. Use it with caution.
te: ఇది ఒక ప్రయోగాత్మక ఫీచర్ మరియు అన్ని థీమ్‌లు మరియు ప్లగిన్‌లతో ఆశించిన విధంగా పని చేయకపోవచ్చు. దీన్ని జాగ్రత్తగా ఉపయోగించండి.

en: This is not a valid email address.
te: ఇది చెల్లుబాటు అయ్యే ఇమెయిల్ చిరునామా కాదు.

en: This option affects the order confirmation page (thank you page) and order details on account pages, emails and packing slips.
te: ఈ ఎంపిక ఆర్డర్ నిర్ధారణ పేజీ (ధన్యవాదాలు పేజీ) మరియు ఖాతా పేజీలు, ఇమెయిల్‌లు మరియు ప్యాకింగ్ స్లిప్‌లలోని ఆర్డర్ వివరాలను ప్రభావితం చేస్తుంది.

en: TomSelect is a simpler dropdown selection component which is less prone to errors than Select2, while offering the same features that are actually used on WooCommerce checkout pages.
te: TomSelect అనేది సరళమైన డ్రాప్‌డౌన్ ఎంపిక భాగం, ఇది Select2 కంటే తక్కువ ఎర్రర్‌లకు గురవుతుంది, అదే సమయంలో WooCommerce చెక్అవుట్ పేజీలలో వాస్తవానికి ఉపయోగించే అదే లక్షణాలను అందిస్తుంది.

en: Tools
te: ఉపకరణాలు

en: Troubleshooting
te: సమస్య పరిష్కరించు

en: Trust symbols &amp; badges
te: ట్రస్ట్ చిహ్నాలు &amp; బ్యాడ్జ్‌లు

en: Trust symbols on the cart and thank you pages
te: కార్ట్ మరియు థాంక్యూ పేజీలపై చిహ్నాలను నమ్మండి

en: Up to 40% less checkout fields to fill in.
te: పూరించడానికి 40% వరకు తక్కువ చెక్అవుట్ ఫీల్డ్‌లు.

en: Update database
te: డేటాబేస్‌ను నవీకరించండి

en: Upgrade to PRO
te: PRO కి అప్‌గ్రేడ్ చేయండి

en: Upgrade to PRO &mdash; 99 EUR
te: PRO కి అప్‌గ్రేడ్ చేయండి — 99 EUR

en: Use `Order confirmation` page template for block-based themes
te: బ్లాక్ ఆధారిత థీమ్‌ల కోసం `ఆర్డర్ నిర్ధారణ` పేజీ టెంప్లేట్‌ను ఉపయోగించండి

en: Using debug mode affects the website performance. Only use this option while troubleshooting.
te: డీబగ్ మోడ్‌ని ఉపయోగించడం వల్ల వెబ్‌సైట్ పనితీరు ప్రభావితమవుతుంది. ట్రబుల్షూటింగ్ చేస్తున్నప్పుడు మాత్రమే ఈ ఎంపికను ఉపయోగించండి.

en: Valid until %s.
te: %s వరకు చెల్లుతుంది.

en: Verify Phone Number
te: ఫోన్ నంబర్‌ను ధృవీకరించండి

en: Visit <a href="%s" target="_blank">our documentation</a> for more information about Fluid Checkout features.
te: ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ లక్షణాల గురించి మరింత సమాచారం కోసం <a href="%s" target="_blank">మా డాక్యుమెంటేషన్‌ను</a> సందర్శించండి.

en: Visit our website for more information about our plugins and add-ons.
te: మా ప్లగిన్లు మరియు యాడ్-ఆన్‌ల గురించి మరింత సమాచారం కోసం మా వెబ్‌సైట్‌ను సందర్శించండి.

en: We recommend using the distraction free header and footer to avoid distractions at the checkout page. <a href="https://baymard.com/blog/cart-abandonment" target="_blank">Read the research about cart abandonment</a>.
te: చెక్అవుట్ పేజీలో పరధ్యానాన్ని నివారించడానికి పరధ్యాన రహిత హెడర్ మరియు ఫుటర్‌ను ఉపయోగించమని మేము సిఫార్సు చేస్తున్నాము. <a href="https://baymard.com/blog/cart-abandonment" target="_blank">కార్ట్ అబాండమెంట్ గురించి పరిశోధన చదవండి</a> .

en: When disabled, the phone field validation will not check if country or area codes are valid for the country.
te: నిలిపివేయబడినప్పుడు, ఫోన్ ఫీల్డ్ వాలిడేషన్ దేశం లేదా ప్రాంత కోడ్‌లు దేశానికి చెల్లుబాటు అవుతాయో లేదో తనిఖీ చేయదు.

en: When enabled, Fluid Checkout will apply styles optimized for compatibility with the plugin. You may want to disable this if you are using custom styles for the Stripe payment form fields.
te: ప్రారంభించబడినప్పుడు, ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ ప్లగిన్‌తో అనుకూలత కోసం ఆప్టిమైజ్ చేయబడిన శైలులను వర్తింపజేస్తుంది. మీరు స్ట్రైప్ చెల్లింపు ఫారమ్ ఫీల్డ్‌ల కోసం అనుకూల శైలులను ఉపయోగిస్తుంటే మీరు దీన్ని నిలిపివేయాలనుకోవచ్చు.

en: When enabled, only the countries allowed for shipping will be available in the shipping phone field, and only countries allowed for billing will be available for the billing phone field.
te: ప్రారంభించబడినప్పుడు, షిప్పింగ్ ఫోన్ ఫీల్డ్‌లో షిప్పింగ్‌కు అనుమతించబడిన దేశాలు మాత్రమే అందుబాటులో ఉంటాయి మరియు బిల్లింగ్ ఫోన్ ఫీల్డ్‌లో బిల్లింగ్‌కు అనుమతించబడిన దేశాలు మాత్రమే అందుబాటులో ఉంటాయి.

en: When enabled, the checkbox will be moved to the contact step independently of the display location defined in the Sendinblue plugin settings.
te: ప్రారంభించబడినప్పుడు, సెండిన్ బ్లూ ప్లగిన్ సెట్టింగ్‌లలో నిర్వచించిన డిస్ప్లే స్థానంతో సంబంధం లేకుండా చెక్‌బాక్స్ కాంటాక్ట్ దశకు తరలించబడుతుంది.

en: When enabled, the first shipping method available will not be automatically selected when no other shipping method was previously selected for each shipping package. <br>This option will be automatically enabled if the option for clearing the selected shipping method is enabled for the Local Pickup feature.
te: ప్రారంభించబడినప్పుడు, ప్రతి షిప్పింగ్ ప్యాకేజీకి గతంలో వేరే షిప్పింగ్ పద్ధతిని ఎంచుకోనప్పుడు అందుబాటులో ఉన్న మొదటి షిప్పింగ్ పద్ధతి స్వయంచాలకంగా ఎంపిక చేయబడదు.<br> లోకల్ పికప్ ఫీచర్ కోసం ఎంచుకున్న షిప్పింగ్ పద్ధతిని క్లియర్ చేసే ఎంపికను ప్రారంభించినట్లయితే ఈ ఎంపిక స్వయంచాలకంగా ప్రారంభించబడుతుంది.

en: When enabled, the shipping email field from the Bluehost plugin will be added to the checkout form.
te: ప్రారంభించినప్పుడు, బ్లూహోస్ట్ ప్లగిన్ నుండి షిప్పింగ్ ఇమెయిల్ ఫీల్డ్ చెక్అవుట్ ఫారమ్‌కు జోడించబడుతుంది.

en: When the font size inside form fields is smaller than 16px, Safari and other browsers might automatically zoom in on mobile devices to make the text easier to read. When this option is enabled, it will set the font size for inside the form fields to 16px on pages optimized by Fluid Checkout to avoid it zooming in.
te: ఫారమ్ ఫీల్డ్‌ల లోపల ఫాంట్ పరిమాణం 16px కంటే తక్కువగా ఉన్నప్పుడు, టెక్స్ట్‌ను సులభంగా చదవడానికి Safari మరియు ఇతర బ్రౌజర్‌లు మొబైల్ పరికరాల్లో స్వయంచాలకంగా జూమ్ చేయవచ్చు. ఈ ఎంపికను ప్రారంభించినప్పుడు, జూమ్ ఇన్ అవ్వకుండా ఉండటానికి ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ ద్వారా ఆప్టిమైజ్ చేయబడిన పేజీలలో ఫారమ్ ఫీల్డ్‌ల లోపల ఫాంట్ పరిమాణాన్ని 16pxకి సెట్ చేస్తుంది.

en: When using Fluid Checkout, the multistep feature from the Germanized PRO plugin becomes unnecessary and can cause <strong>critical errors while processing new orders</strong>. Please disable the Germanized PRO multistep checkout feature in the plugin settings.
te: ఫ్లూయిడ్ చెక్అవుట్ ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు, జర్మనీజ్డ్ PRO ప్లగిన్ నుండి మల్టీస్టెప్ ఫీచర్ అనవసరంగా మారుతుంది మరియు <strong>కొత్త ఆర్డర్‌లను ప్రాసెస్ చేస్తున్నప్పుడు క్లిష్టమైన లోపాలకు</strong> కారణమవుతుంది. దయచేసి ప్లగిన్ సెట్టింగ్‌లలో జర్మనీజ్డ్ PRO మల్టీస్టెప్ చెక్అవుట్ ఫీచర్‌ను నిలిపివేయండి.

en: WooCommerce
te: వూకామర్స్

en: WooCommerce Stripe Gateway
te: WooCommerce స్ట్రైప్ గేట్‌వే

en: WooCommerce page layout
te: WooCommerce పేజీ లేఅవుట్

en: You have been using the plugin for a while now. How do you like it so far? <br>Please give us a quick rating, we appreciate every bit of feedback and it encourages us to keep improving the plugin :)
te: మీరు కొంతకాలంగా ప్లగిన్‌ను ఉపయోగిస్తున్నారు. ఇప్పటివరకు మీకు ఇది ఎలా నచ్చింది?<br> దయచేసి మాకు త్వరిత రేటింగ్ ఇవ్వండి, ప్రతి అభిప్రాయాన్ని మేము అభినందిస్తున్నాము మరియు ఇది ప్లగిన్‌ను మెరుగుపరచడం కొనసాగించడానికి మమ్మల్ని ప్రోత్సహిస్తుంది :)

en: Your order has a total amount due of %s. No further payment is needed.
te: మీ ఆర్డర్ మొత్తం %s బకాయి ఉంది. తదుపరి చెల్లింపు అవసరం లేదు.
